Ufikiaji
Ahadi yetu ya ufikiaji.
Tamko la Ufikiaji (Rasimu)
EKATEL imejitolea kufanya tovuti hii iweze kutumika na wote. Tunajitahidi kuwa na urambazaji kwa kibodi, viashiria vya kuzingatia vinavyoonekana, utofautishaji wa rangi wa kutosha, fomu zinazofikiwa na msaada wa kupunguza mwendo pale inapowezekana. Ikiwa utakumbana na kizuizi cha ufikiaji, tafadhali tumia anwani zilizochapishwa kwenye tovuti.
This is a draft document. Review for EKATEL’s operations and applicable Tanzanian law before publication.
