Our Services

Security. Cleanliness. Accountability.

Three core service lines delivered with clear scope, professionalism, and a focus on consistency and accountability.

Huduma za Ulinzi
Ulinzi na Usimamizi

Huduma za Ulinzi

Suluhisho za kitaalamu za ulinzi zilizoundwa kusaidia kulinda watu, mali, rasilimali na shughuli za biashara.

EKATEL hutoa huduma za ulinzi zilizopangwa kwa mujibu wa mahitaji ya kila eneo. Kila huduma inakubaliwa kwa upeo wake, ikisimamiwa ipasavyo na kutolewa kwa utaalamu na busara.

Soma Zaidi
Huduma za Usafi
Usafi na Mwonekano

Huduma za Usafi

Suluhisho za usafi za kuaminika zilizoundwa kudumisha mazingira safi, yanayovutia na yaliyojipanga vizuri.

EKATEL hutoa huduma za usafi wa kitaalamu kwa kuzingatia usafi, tabia ya wafanyakazi, ukaguzi wa ubora na viwango vilivyoafikiwa na mteja.

Soma Zaidi
Huduma za Makusanyo ya Mapato
Mpangilio na Uwajibikaji

Huduma za Makusanyo ya Mapato

Msaada wa makusanyo uliopangwa, kumbukumbu, ripoti na michakato ya uwajibikaji kulingana na mahitaji yaliyokubaliwa.

EKATEL hutoa huduma za makusanyo ya mapato kwa kandarasi kwa kuzingatia kumbukumbu angavu, ukabidhi wa hati, upatanisho, na usiri. Huduma zote zinatolewa kwa kuzingatia kibali kinachofaa na mkataba wa maandishi.

Soma Zaidi

Ready to discuss your requirements?

Share your needs and we’ll prepare a tailored proposal where appropriate.

Omba Nukuu
Services | EKATEL