Maeneo ya Huduma
Usafi wa ofisi na biashara, usafi wa nyumba na maeneo ya pamoja, usafi wa maduka na majumba ya maonyesho, usafi wa maghala na viwanda, matengenezo ya vyoo na usafi, mipango ya usafi ya mara kwa mara, na usafi wa kina ukikubaliwa.
EKATEL hutoa huduma za usafi wa kitaalamu kwa kuzingatia usafi, tabia ya wafanyakazi, ukaguzi wa ubora na viwango vilivyoafikiwa na mteja.

Suluhisho za usafi za kuaminika zilizoundwa kudumisha mazingira safi, yanayovutia na yaliyojipanga vizuri.
Usafi wa ofisi na biashara, usafi wa nyumba na maeneo ya pamoja, usafi wa maduka na majumba ya maonyesho, usafi wa maghala na viwanda, matengenezo ya vyoo na usafi, mipango ya usafi ya mara kwa mara, na usafi wa kina ukikubaliwa.
Orodha za ukaguzi, usimamizi unaofaa, utunzaji wa vifaa, adabu stahiki na hatua za kudhibiti ubora hujumuishwa katika huduma.
Huduma maalum kama vile usafishaji wa kiwango cha afya, kushughulikia taka hatari au udhibiti wa wadudu hutolewa tu ikithibitishwa na kuwa na sifa zinazohitajika.
Tell us about your site and requirements for a tailored proposal.