Ulinzi na Usimamizi

Huduma za Ulinzi

EKATEL hutoa huduma za ulinzi zilizopangwa kwa mujibu wa mahitaji ya kila eneo. Kila huduma inakubaliwa kwa upeo wake, ikisimamiwa ipasavyo na kutolewa kwa utaalamu na busara.

Huduma za UlinziPhoto: Shahir Chundra / Wikimedia Commons (CC BY-SA 4.0)

Suluhisho za kitaalamu za ulinzi zilizoundwa kusaidia kulinda watu, mali, rasilimali na shughuli za biashara.

Maeneo ya Huduma

Ulinzi wa mabweni, ulinzi wa ofisi na biashara, ulinzi wa nyumba na majengo ya makazi, usimamizi wa lango na milango, udhibiti wa ufikiaji na wageni, doria na ufuatiliaji wa tovuti, ulinzi wa maghala na majengo, na usimamizi wa maeneo.

Mbinu Yetu

Tunashirikiana na mteja kufafanua majukumu, ripoti zinazotarajiwa, kanuni za ufikiaji na taratibu za kuripoti matukio. Usimamizi, mawasiliano wazi na kuripoti matukio hujumuishwa katika mpango uliokubaliwa.

Kielezo Muhimu

Ulinzi wa silaha, ufuatiliaji wa CCTV, teknolojia ya usalama au majibu ya dharura huzingatiwa tu iwapo kampuni itathibitisha uwezo na mamlaka yanayohitajika.

Request huduma za ulinzi

Tell us about your site and requirements for a tailored proposal.

Omba Nukuu
Huduma za Ulinzi | EKATEL