Upeo wa Huduma
Makusanyo ya kodi ya nyumba, ada za maegesho, ada za masoko, ada za huduma, makusanyo ya ada kwa kandarasi, upatanisho wa malipo, stakabadhi pale zinaporuhusiwa, kufuatilia deni na muhtasari wa mara kwa mara.
EKATEL hutoa huduma za makusanyo ya mapato kwa kandarasi kwa kuzingatia kumbukumbu angavu, ukabidhi wa hati, upatanisho, na usiri. Huduma zote zinatolewa kwa kuzingatia kibali kinachofaa na mkataba wa maandishi.

Msaada wa makusanyo uliopangwa, kumbukumbu, ripoti na michakato ya uwajibikaji kulingana na mahitaji yaliyokubaliwa.
Makusanyo ya kodi ya nyumba, ada za maegesho, ada za masoko, ada za huduma, makusanyo ya ada kwa kandarasi, upatanisho wa malipo, stakabadhi pale zinaporuhusiwa, kufuatilia deni na muhtasari wa mara kwa mara.
Kuelewa mahitaji na mamlaka → Kukubaliana upeo, viwango na taratibu → Kuanzisha michakato iliyokubaliwa → Kurekodi na kutoa stakabadhi pale zinaporuhusiwa → Kupatanisha → Kuripoti na kuhamisha kulingana na mkataba → Kushughulikia tofauti kwa njia zilizokubaliwa.
Hatutumii kodi au adhabu za kisheria, hatuingii mifumo ya serikali ya mapato, na hatukusanyi mapato ya umma bila mamlaka ya kisheria inayofaa na mkataba. Tofauti kati ya makusanyo ya ada binafsi na kodi za kisheria inazingatiwa daima.
Tell us about your site and requirements for a tailored proposal.